diễn đàn điện tử, công nghệ, lập trình tienthinhpro
Trang Chủ - Forum.dt16.Net

Lần hoạt động

Xuống  Cái DKM bọn nó, ghen ăn tức ở nên đố kỵ đây mà

Chia sẻ trang này:
1 2 3 >>
29.08.2016 / 23:29 #15019
admin offline ๖ۣۜĐặng ๖ۣۜTiến ๖ۣۜThịnh
 Điều hành viên
like 796
Xin chào các anh em đồng dâm của TTP
Nhưng trước hết phải XL anh em và cho phép mình CHỬI PHÁT: "Cái địt con mẹ nhà chúng nó, bố đéo làm gì chúng mày sao cứ lao vào cắn bố là sao" .
Vâng như anh em đã thấy là mình đang rất bức xúc về mấy thèng trẻ trâu trên mạng . Mình chưa bao giờ lên mạng chửi ai, xúc phạm 1 ai, chơi đều, phá đám hay nói xấu 1 ai sau lưng . Vậy mà có 1 số con chó cứ lao vào cắn mình . Mình cũng éo hiểu thế nào!
Vụ việc là thế này, dạo gần đây mình có đăng vài cái video lên mạng để hướng dẫn anh em sửa đồ, vọc đồ cho đỡ buồn . Về kiến thức thì nó rộng lớn lắm, có ai mà giỏi hết được đâu, biết gì chia sẻ nấy cho anh em cùng đam mê thôi . Vậy mà cứ đăng cái video nào cũng có vài con chó nó vào cắn, nói đúng nó cũng chửi, nói sai nó cũng chửi... éo biết thế nào (Nếu góp ý hay ý tưởng phát triển gì thì mình ko ý kiến gì nhé)
- Nhiều lúc muốn dẹp con mẹ nó cái kênh youtube đi nhưng lại không nỡ, vì số lượng anh em ủng hộ quá nhiều.
Đã khá nhiều lần gặp các mem ngoài cuộc sống vào gặp nhau bắt chân bắt tay, trà đá chém gió các kiểu vui lắm vì anh em nên vẫn cố gắng phát triển.

Lòng tự bảo dạ, thôi kệ mẹ bọn nó thích gạch đá thì bố mày chặn là xong . Năm xưa bác Hồ ra đi tìm đường cứu nước, dù bác chả làm cái quái gì sai cả nhưng vẫn bị bọn địch tống vào tù bao nhiêu năm, vậy mà bác có nhụt trí tí nào đâu . Thôi thì mình chả vĩ đại được như bác cũng cố sống sao cho đúng đạo làm người, giúp đỡ ai được thì giúp, làm hết khả năng mình có thể thì thôi .

Còn anh em, có bao giờ chả làm éo gì ai mà vẫn bị chó cắn chưa
30.08.2016 / 00:30 #15021
ghost28 offline thehuy
 Thành viên
like 0
Cứ kệ họ thời này loại ng như thế dầy ra mà, m cứ làm việc m cho là đúng...cứ up tiếp vì mục đích ban đầu là share và giao lưu với nhau mà. Nếu họ cứ vào kiếm chuyện dù m đúng hay sai thì bảo họ vd như " nếu m làm phần nào ko đúng trong clip, b có thể giúp m làm 1 clip như thế và chỉ ra chổ m làm ko đúng, để m dc học hỏi" thử xem nó dám làm ko
30.08.2016 / 05:16 #15023
chidatvip offline Đạt Phít
 Người quản lý
like 450
Chấm. Kiểu ghen ăn tức ở này e gặp nhjều rồj
Đạt phít, đạt 1 lít, đạt tung phỉn, đạt không chín, mít tơ đạt - phóng viên thường trú tại forum.dt16.net
30.08.2016 / 05:39 #15024
BelPois offline Đỗ Minh Tùng
 Thành viên vip
like 65
30.08.2016 / 06:39 #15025
hoakey offline ☞ ๖ۣۜDistant
 Thành viên vip
like 141
E mỗi khi bị chửi là em sẽ đối đáp lại . ko để họ lấn tới . phải ns cho bọn kia nó thông não
30.08.2016 / 06:48 #15027
HieuPro offline ๖Hiếu
 Thành viên
like 5
Tình hình là rất căng
30.08.2016 / 08:02 #15028
visioncong offline Luongcong
 Thành viên
like 0
kệ họ đi A ạ . mình làm việc không tránh khoie việc này việc kia. quan trọng là còn mọi người ủng hộ và cùng nhau chia sẻ.
E cũng rất muốn tìm hiểu về điện tử nên cũng hay vao diễn đàn đọc và xem video trên youtube của kênh.
thấy dễ tìm hiểu hơn các trang khác.
nếu A thịnh đọc comment nay mà có ít tài liệu về linh kiện điện tử thì cho E xin. gửi vào
mail này nhe: vision.cong11@gmail.com thạks A nhiều
30.08.2016 / 11:37 #15034
Cominghome21 offline Hj
 Thành viên vip
like 83
Có chứ hồi nhỏ lấy đá ném chó bị cắn suốt, giờ đỡ nhiều rồy
Đừng trở nên hoành tráng khi còn sống bám phụ huynh
30.08.2016 / 12:41 #15036
admin offline ๖ۣۜĐặng ๖ۣۜTiến ๖ۣۜThịnh
 Điều hành viên
like 796
visioncong (30.08.2016 / 08:02)
kệ họ đi A ạ . mình làm việc không tránh khoie việc này việc kia. quan trọng là còn mọi người ủng hộ và cùng nhau chia sẻ.
E cũng rất muốn tìm hiểu về điện tử nên cũng hay vao diễn đàn đọc và xem vi
tài liệu có là mình up lên thôi, chứ gửi vào mail thì làm gì có thời gian mà check từng người hả bạn
30.08.2016 / 13:44 #15038
Thang99 offline Thắngေ99
 Thành viên
like 233
Lâu lắm rồi e ko cmt top nào ở 4um , nên đây e cmt 1 phát
- theo em thì kệ cụ chúg nó, thành phần rẻ rách như vậy cần đc loại bỏ, nhưg bỏ = cách nào? Em xin thưa! => kệ mẹ nó chặn là ok,
TuiTênThắng
Lượt Xem: 1547 Trả Lời: 26
Bạn chưa đăng nhập! Hãy Đăng nhập hoặc Đăng ký làm thành viên để trả lời bài viết này!
1 2 3 >>

Chủ đề cùng chuyên mục:

Bạn đã xem chưa:

» Kiếm tiền với Adnow [Lượt xem: 602]
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Tìm Kiếm Nhanh
Truy Cập Nhiều
Thống Kê
Thành viên (3172)
Danh sách BQT (6)
Truy cập: 40 / 949
Đang có 4 người trực tuyến, 0 thành viên và 4 khách viếng thăm.Không có thành viên nào online!
Liên Kết: dientutuyenquang.net, dt16.net,...